ลงชื่อเข้าใช้   join us on facebook
เว็บบอร์ด

กระทู้ทั้งหมด l ตอบล่าสุด l ตอบมากที่สุด l อ่านมากที่สุด

หนุ่มเกรี๊ยนเกรียน
เด็กฝึกงาน

blog
SocialTwist Tell-a-Friend
[ คะแนนโหวต 2 ]

ผู้จัดการฝึกหัด 7-11 เงินเดือนเท่าไหร่ครับ

ผู้จัดการฝึกหัด 7-11 เงินเดือนเท่าไหร่ครับ ทำงานทุกอย่างเหมือนพนักงานเลยปะครับ คือจะหางานระหว่างสอบราชการอะรับ อยากทำยาวๆซัก4ปี โอเคไหมครับ หาเงินผ่อนรถด้วย 3ปีผ่อนหมด เดือนละ7000

10.0.1.63

วันที่ : 21/09/2012
เวลา : 22:14:16 น.

ข้อความที่ 2

ต้มยำน้ำข้าว
เด็กฝึกงาน
blog
เอ่อเงินเดือนไม่น่าเกิน 12 ครับแต่ส่วนมากถ้าทำนานขนาด 4 ปีนี่เกินแน่ครับ เท่าที่ได้ทราบมา คนส่วนมากจะนิยมทำเกิน 8 ชม. ครับ คือทำแบบ16 ชม. ไปเลยพอเงินเดือนมาทีก็หลายหมื่นครับ ในช่วงทดลองงานผมไม่ทราบว่าเขาให้โบนัสพนักงานทดลองงานหรือไม่ แต่ปกติแล้วพนักงาน 7-11 จะได้โบนัสทุก3 เดือนครับ คือได้ 4 ครั้งต่อปี มากสุดคือปลายปี ถ้าถามว่าทำทุกอย่างมั้ยก็ต้องตอบว่าทำทุกอย่าง ต้องรู้ทุกอย่างเพื่อจะแทนกันได้เวลาเด็กงอแงเบี้ยวงานจะได้ไม่ยุ่งยากครับ

ตอบเท่าที่ผมรู้นะครับ หวังว่าจะเป็นข้อมูลให้ได้บ้าง

[,27.130.193.62,] วันที่ : 21/09/2012   เวลา : 23:41:17   น.

ข้อความที่ 3

หนุ่มเกรี๊ยนเกรียน
เด็กฝึกงาน
blog
ขอบคุณมากครับเป็นประโยชน์มาก ขอถามเพิ่มหน่อยครับ เค้าให้หยุดวันเดียวใช่ป่ะครับ เราขอเลือกวันหยุดได้ไหม คือผมต้องเรียน ปวส.เพิ่มวันอาทิตย์วันเดียว ขอหยุดวันอาทิตย์ได้ไหม หรือเขาบังคับหยุดวันอาทิตย์อยู่แล้ว

อีกคำถามเราเลือกกะได้ไหม หรือแล้วแต่เค้าให้กะเรา มีโอกาศเลื่อนขั้นไหมครับจากผู้ช่วยผู้จัดการฝึกหัดเลื่อนเป็นอะไรต่อ

[10.0.1.63,182.52.80.133,] วันที่ : 22/09/2012   เวลา : 00:55:47   น.

ข้อความที่ 4

master M
หัวหน้าแผนก
blog
น้องที่สนใจงานนี้ ทำไมไม่ถามเค้าโดยตรงเลยล่ะคับ..... คนที่มีอำนาจตัดสินใจอ่ะ จะได้รู้รายละเอียด เพราะแต่ละสาขาก้อาจไม่หมือนกัน....

[,110.168.53.32,] วันที่ : 25/09/2012   เวลา : 17:08:27   น.

ข้อความที่ 5

911
เด็กฝึกงาน
blog
รู้แต่ ผจก. กับ พนักงาน ต่างกันแค่ วุฒิการศึกษา กับ เงินเดือน

นอกนั้นทำเหมือนกันหมด

[,58.9.143.172,] วันที่ : 12/10/2012   เวลา : 16:13:16   น.

รวมทั้งสิ้น 4 รายการ 1 |

แสดงความคิดเห็น

จาก (นามแฝง) :
อี-เมล์ :
ระุบุคำตอบของ

กฎ กติกา มารยาทในการแสดงความคิดเห็น
1. กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ ในการแสดงความคิดเห็น ทุกความเห็นจะถูกส่งขึ้นหน้าเวบไซต์โดยอัตโนมัติ ดังนั้น
ผู้ร่วมแสดงความคิดเห็น จะเป็นผู้รับผิดชอบข้อความดังกล่าวแต่เพียงผู้เดียว
2. งดเว้นการแสดงความคิดเห็นด้วยเนื้อหาที่ผิดกฎหมาย พาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ ศาสนา ละเมิดสิทธิส่วน
บุคคล ทรัพย์สินทางปัญญา การโฆษณา และข้อความที่อยู่ในรูปแบบของการชักชวน
3. หากทีมงานพบข้อความที่ไม่เหมาะสม และข้อความที่ตั้งขึ้นซ้ำซ้อน ทีมงานขอสงวนสิทธิ์ในการลบความคิดเห็นดังกล่าว โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
4. หากพบข้อความไม่เหมาะสมหรือการละเมิดฝ่าฝืนใดๆ โปรดแจ้งได้ที่
webmaster@jobbkk.com

กรุณารอสักครู่...